-Chân Lý Islam | baiviet | GIẢI ĐÁP GIÁO LÝ | BÀI VIẾT VÀ THUYẾT GIẢNG AUDIO: “THỰC PHẪM & DƯỢC PHẪM CÓ CHỨA THÀNH PHẦN GÉLATINE & CHẤT CỒN CÓ HALAL KHÔNG?"
Bismillah-ir Rohman-ir Rohim / Assalamu Alaikum Warohma tulloh wabarakatu
GIỚI THIỆU TÔN GIÁO ISLAM - CHÂN LÝ CỦA NHÂN LOẠI
BÀI VIẾT VÀ THUYẾT GIẢNG AUDIO: “THỰC PHẪM & DƯỢC PHẪM CÓ CHỨA THÀNH PHẦN GÉLATINE & CHẤT CỒN CÓ HALAL KHÔNG?"
26.05.2021 16:23 - đã xem : 1155

Các loại thực phẩm hoặc các loại kẹo và bánh ngọt có sử dụng cồn hoặc rượu để hòa tan một số hương liệu hoặc nguyên tố, chẳng hạn như vani và những loại khác, vậy chúng có halal không? 


Có sự khác biệt giữa cồn từ các sản phẩm dầu mở và cồn từ quá trình lên men trái cây không? Và tỷ lệ không đáng kể của những thành phần haram được pha trộn vào các loại thực phẩm có ảnh hưởng đến tính halal của sản phẩm không?

THUC PHAM & DUOC PHAM CO CHUA THANH PHAN GELATINE & CHAT CON CO HALAL KHONG

BÀI THUYẾT GIẢNG AUDIO 17 PHÚT

DO USMAN BIN IBRAHIM SOẠN THẢO


Ý kiến bạn đọc
Ý kiến của bạn :
Tên Người Gởi :
E-Mail :
Nội Dung :

Các bài viết khác
Mọi góp ý xin gởi về - Email: chanlyislam@yahoo.com hoặc banbientap@chanlyislam.net
Online trong ngày 1193 Tổng lượt truy cập 2575476